Canza PDF ɗinku zuwa hotunan PNG. Loda fayilolin PDF ɗinku kuma ƙaddamar da mai canzawa don zazzage sigar PNG cikin ƴan daƙiƙa kaɗan.
Canza PDF zuwa PNG yana ba da sauƙin rabawa saboda yana juya takarda zuwa hoto. Fayilolin PNG suna da kyau ga abubuwa kamar gabatarwa, gidajen yanar gizo, da aikin ƙira saboda suna kiyaye hoto a sarari. Hakanan yana da amfani idan kuna son ɗaukar hoton allo ko kuma ɗaukar wani yanki na PDF mai tarin rubutu. Wannan shine dalilin da ya sa za ku so ku adana PDF azaman PNG.
Ee, kayan aikin mu na amfani da sarrafa hoto mai wayo don tabbatar da cewa rubutu da hotuna a cikin PNGs ɗinku sun bayyana kuma suna da sauƙin karantawa. Koyaya, sakamakon ƙarshe shima ya dogara da yadda ainihin PDF ɗin yake da kyau.
Lallai! Muna ɗaukar tsaro da sirrin takardunku da mahimmanci. PDF Toolz yana amfani da manyan kariyar kamar takaddun shaidar SSL, Side-Side Encryption, da Advanced Encryption Standard don kiyaye fayilolinku lafiya.